เช้านี้ (2 ธ.ค. 59) เวลา 8.00 น. สำนักการแพทย์ กรุงเทพมหานคร นำโดย นพ.สมชาย จึงมีโชค (รองผู้อำนวยการสำนักการแพทย์) พร้อม พญ.อัมพร เกียรติปานอภิกุล (ผู้อำนวยการโรงพยาบาลผู้สูงอายุบางขุนเทียน) พญ.สิรินาถ เวทยะเวทิน (ผู้อำนวยการกองวิชาการ) นางสาวกรุณา ธูปเทียนหอม (เลขานุการสำนักการแพทย์) นพ.พรเทพ แซ่เฮ้ง (รักษาราชการแทนผู้อำนวยการศูนย์เอราวัณ) และ ข้าราชการ ลูกจ้าง เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรบำเพ็ญกุศลเพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ครบ 50 วัน ถวายแด่พระสงฆ์ จำนวน 9 รูป ณ ลานหน้าอาคารสำนักการแพทย์ |